******ลิเวอร์พูล VS ลูตั้น ทาวน์ :ความห่วยของเบนิเตช****

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย Dr_nook_es05, 7 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Dr_nook_es05

Dr_nook_es05 New Member Member

22
    0
    0
    .......ก่อนอื่นผมต้องบอกว่าเป็นแฟนลิเวอร์พูลมาสิบกว่าปี ;) ;)........

......แต่นัดFA cup ที่พบกับลูตั้น ทาวน์ ทำให้ผมไม่แน่ใจในฝีมือเบนิเตชซะแล้ว.....

.......เบนิเตช เมื่อก่อนเคยเด่นในด้านแทคติกในการจัดทีมที่ไม่ค่อยมีนักเตะฝีท้าวระดับซุเปอร์สตาร์ให้เลือกมากนัก "แต่ปัจจุบันมีนักเตะฝีเท้าดีมากมาย แต่เบนิเตชกลับเอานักเตะมาrotation จนเล่นไม่เกมส์ เสมอมา3นัดหลังสุด :( :("

..........ดูเกมส์นัดเจอลูตั้น ทาวน์ ทีมจากดิวิชั่น 3 แต่รูปเกมส์ผมคิดว่าทีมลิเวอร์พูลเหมือนทีมที่มาจากดิวิชั่น 3 ซะมากกว่า เล่นเป็นฟุตบอลหมู่บ้านเลย :p :p.....

...........เทียบกับอาร์เซนอลแล้ว 2-3ปีก่อนอาร์เซนอลอาจจะไม่มีผลงานที่ดี เพราะกำลังเพาะบ่มนักเตะรุ่นใหม่ และปีนี้ก็สุกได้ที่ เล่นทีมเวิร์คได้ดีมาก
    ซึ่งแตกต่างจากลิเวอร์พูลที่มีนักเตะราคาแพงมากมายแต่ผลงานห่วยจริงๆ :mad: :mad:......

...........เบนิเตชเอ๋ย...........นัดหน้าreplay ถ้าจัดทึมห่วยแตกอีก จะเชียร์ให้ไล่ออกเรยยยย.......

2. Lee_ES

Lee_ES New Member VIP

517
    19
    0
    น่าสงสารเด็กหงส์

3. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    เลิกเชีร์ยเลยพี่ทีมลุ้นพื้นที่ ยูฟ่าแชมเปี้ยนลีก อิอิ

รักนะ!:D

4. เดิม ๆ 328

เดิม ๆ 328 New Member Member

117
    6
    0
    ช่วงนี้กระทู้เด็กหงส์ บ่อยจัง แต่เป็นกระทู้.........:D:D

5. nit _es

nit _es New Member Member

53
    7
    0
    บอสมีงาน

6. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    เปลี่ยนมาเชียร์แมนยูซิครับ....

7. es21fatboy

es21fatboy New Member Member

580
    60
    0
    หุ หุ หงส์เราใจบุญครับ คุณหมอ

เตะรีเพลย์อีกนัด ลูตัน จะได้รับตังค์ส่วนแบ่งจากค่าตั๋วเพิ่มอ่ะคับ

ค่าตั๋วที่แอนฟิลด์แพงกว่าด้วย ช่วย ช่วย กันพยุงฐานะ นิสหน่อย ไม่เป็นรัยนาค้าบ

เป็นแฟนหงส์ต้องอดทน แม้จะเจ็บ แต่ก้อรัก อ่ะคับ

"u'll never walk alone"

8. soda_get

soda_get New Member Member

447
    52
    0
    เชียร์ต่อไป เหมือนผมไง แพ้เป็นพระชนะเป็นเจ้าอาวาส....อิอิ

9. ohmhon

ohmhon New Member Member

68
    4
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยคั๊บ...

10. NAMTAWHOO

NAMTAWHOO New Member Member

356
    44
    0
    ระบาย........อึดอัดมานานเหมือนกันเลย

11. dewgiovany

dewgiovany New Member Member

73
    3
    0
    รอลุ้นเปลี่ยนโค้ชเหมือนกาน....เล่นหมาม่ายแหลก เรย....เอามูมาแทนก็ดีนะอิอิ

12. king_ES

king_ES New Member Member

122
    9
    0
    ช่วงนี้แผ่วไปนะ

13. Plaruko

Plaruko New Member Moderator

558
    50
    0
    ถ้าเมื่อวานลูตัันทาวน์ กองหน้าคมๆนะ รับรองปีกหักแน่ ไอ่ปีกซ้ายนั้นชื่อไรนะ เล่นใช้ได้เลย

14. Drink

Drink Active Member Member

389
    29
    28
    สงสารทีม

ลูตัน ทาวส์

คริคริ น่าจะชนะพับสนามบุก

15. .:: ป๋องแป๋ง ::.

.:: ป๋องแป๋ง ::. New Member Moderator

591
    73
    0
    ดูแล้ว ฟอร์ม แย่ลงเยอะเลย ถ้า กองหน้าลูตันทาวน์ คมกว่านี้ สงสัย หงส์ จะแย่นะครับ
    แต่ก็ยังมั่นใจว่านัดรีเพล คงได้ ชนะ อ่านะ
    เอาใจช่วยค้าบบบบ แพ้ทีมเล็กๆ มานอายเค้า มาแพ้ทีมใหญ่ๆดีกว่าน่า............อิอิ

จาก เด็กผี กิ้วๆๆๆๆๆ

16. boy_rx_7887

boy_rx_7887 New Member Member

742
    86
    0
    เกือบหักเหมือนกันนะปีกอ่ะ..............อิอิ

17. .:: ส เ ต ฟ า น ::.

.:: ส เ ต ฟ า น ::. New Member Member

269
    41
    0
    เล่นเหมือนบอลวัดเลย
    สู้ลูตั้น ทาวน์ ไม่ได้เลยจริงๆ

เล่นอย่างนี้ แพ้ซะยังดีกว่า

18. Plaruko

Plaruko New Member Moderator

558
    50
    0
    ถ้าแพ้มันจะอับอายกว่านี้เน้อ... :p

19. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    ถูกต้องคับ...

20. vee_01

vee_01 New Member Member

169
    14
    0
    แบ่ง ๆ ค่าตั๋วกันปัย

ปล.ผม เด็ก ผี อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้