ขอคำแนะนำครับเบรคมือเสีย

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย AU_EG, 7 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. AU_EG

AU_EG New Member Member

125
    1
    0
    เบรคมือมีอาการเมื่อดึงขึ้นแล้วเวลาเอาลงกดปุ่มแล้วไม่ลงทำให้ใช้เบรคมือไม่ได้
    ศูนย์บอกว่าเฟื่องชุดเบรคมือเสีย เบิกใหม่ 6000 บาท

ผมหาชุดเบรคมือที่ไหนได้บ้างมือ2 ก็ได้ หรือมีทางออกทางไหนบ้าง
    ขอคำแนะนำด้วยขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 มกราคม 2008
  2. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    ของผมเวลาดึงล๊อกเบรคมือแล้ว บางทีกดปุ่มปลดล๊อกแล้วมันเอาเบรคมือลงไม่ได้อะ ต้องเปลี่ยนเฟืองเบรคมือด้วยไหมเนี่ย

3. Mor

Mor New Member Member

406
    27
    0
    ลองตั้งสายเบรคใหม่ครับแมน มันยานนน จับบ่อยๆก็แบบนี้

ส่วนคุณข้างบนจะเอาลองโทรมาครับ

4. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ค ว า ม รู้ ทั้ ง น้ า น หุ หุ

5. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    ของผมจับบ่อยๆมันไม่ยานนะพี่ 555:D:D

6. AU_EG

AU_EG New Member Member

125
    1
    0
    สะงั้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้