เอาไงดี?

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Yuttana Meebubpha, 29 กุมภาพันธ์ 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    เอาไงดี?

1. ยกใส่ เลย

2. เอาไงดีพี่ยุธ

3. กำลังคิดอยู่ว่าจะยกเครื่องไปใส่รถหรือจะยกรถมาครอบเครื่อง

4. ครอบเครื่อง. ดีก่า

5. ผมก็ว่างั้น

6. ระวัง หม้อลม เบรค อย่างเดียว 555

7. ระวังสีรถด้วย ใหม่สดมาก ๆ ยังไร้ริ้วรอย

8. ถึงให้ เอารถ มาครอบเครื่อง อย่างน้อย ด้านล่างก็ เละ ก่อน 5555

9. ตามนั้น....

10. ขอเก่ามะไช้แล้วบริจาคไห้ผมได้น้าค้าบพี่ยุท

11. เอายัดหลังรถคับ จะได้ขับเคลื่อน 4ล้อ

12. Charlie Magpie

Charlie Magpie Guest

0
    0
    0
    เอามาให้ผมก็แล้วกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้