เลี้ยวขวาแต่มีเสียงดังจากล้อซ้ายครับ(ดังกึ๊กๆ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย ว่าที่ร้อยตรี ชัชวาลย์, 24 มีนาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    เลี้ยวขวาแต่มีเสียงดังจากล้อซ้ายครับ(ดังกึ๊กๆ )ก่อนหน้านี้ไม่เป็นครับพอผมให้ช่างถอดเปลี่ยนลูกปืนใหม่มีเสียงดังทันที่ครับ สาเหตุที่เปลี่ยนเพราะลูกปืนล้อด้านซ้ายมันสึกให้ตัวได้ครับ ผมเลยไปซื้อลูกปืนล้อมาเปลี่ยนแต่ กลับมีเสียงดัง กึ๊กๆ แทนครับ

1. ลองดูพวกลูกหมากอะครับ ที่ดังคือตอนพื้นถนนไม่ค่อยเรียบใช่ป่าวครับ

2. Bon Bz

Bon Bz Guest

0
    0
    0
    แร๊กเลี้ยวครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้