พี่ๆเคยเป็นไหมครับ ที่เวลาเท้าจิ้มคันเร่งมิดไปแล้ว แล้วมันไม่อยากจะยกขึ้น อิอิ ^^

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Chaiwat Tangmanee Noochuen, 22 มีนาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆเคยเป็นไหมครับ ที่เวลาเท้าจิ้มคันเร่งมิดไปแล้ว แล้วมันไม่อยากจะยกขึ้น อิอิ ^^

1. Siwa Kasuriya เข้ามาไลค์นี่ แสดงว่าเป็นบ่อยใช่ไหมครับพี่หนุ่ม อิอิ ^^

2. Siwa Kasuriya

Siwa Kasuriya Guest

0
    0
    0
    เดี๋ยวนี้ ยกบ่อยเลย เวลา เห็นเกจ์ น้ำมัน

3. เห็นไฟส้มรูปปั๊มขึ้นมาแล้วมันปวดใจใช่มั๊ยพี่ ฮ่า ๆ

4. เมื่อก่อนตอนขับ E15 เคยเอาเท้าซ้ายช่วยกดมาแล้วครับ ตาม CKII ไม่ทัน ตอนนี้ต้องยิ้ง ๆ ไม่งั้นจิ้มตูด

5. Tonghow Saetea

Tonghow Saetea Guest

0
    0
    0
    เพ่งเป็นเมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมานี้เองครับ ^_^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้