รบกวนหน่อยยะคับอยากรู้จิงๆคับ

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย เด็กใหม่123, 24 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    พวกพี่ๆคับผมอยากรู้ว่า VIGO เครื่อง 2500 เทอร์โบอินเตอร์คูลเลอร์ นั้นใส่โบออฟได้ไหมคับถ้ารู้ช่วยตอบผมหน่อยนะคัยอยากรู้จิงๆคัยพี่ ขอบคุณคับ

1. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    ผมว่าได้คับ

2. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ได้ดิ

3. ตาด้า

ตาด้า New Member Member

141
    4
    0
    โบดีเซลมันใส่ไม่ได้ไม่ใช่เหรอครับ

4. ขอบคุณคับทุกคำตอบ แล้วตกลงใส่ได้หรือไม่ได้กันแน่คับ งงคับ*-*

5. tanawat

tanawat New Member Member

49
    3
    0
    เคยถามที่ร้านขายของแต่งมาเค้าบอกว่าต้องเป็นโบอ็อฟของดีเซล เค้าเรียกว่าอะไรจำไม่ได้ เสียงจะคล้าย ๆ กัน

6. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    นั่นสิครับ เครื่องดีเซลมันไม่มีจังหวะดูด
    แต่เคยเห็นพวกรสบัส มันก็ทำได้

อยากรู้เหมือนกันครับ

7. ตาด้า

ตาด้า New Member Member

141
    4
    0
    รู้สึกจะใช้เวสเกตแยกเป็นตัวทำนะครับ แต่ค้นหาไม่เจอแล้ว ซอรี่ด้วยแหะๆ จำได้แค่ว่าถอนคันเร่งแล้วมันดังเฟี้ยวววววว แบบโบว์ออฟนี่แหละ

8. dorame

dorame New Member Member

29
    3
    0
    เท่าที่รู้ดีเซลก็จะมีชุดโบเหมือนกันน๊ะครับ

9. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    อิอิ ใส่ ได้ คับ รถ ของ บางมดเรสซิ่ง เหน ใส่อยู่อะคับ

10. BuGI_GT

BuGI_GT Active Member VIP

3,217
    11
    38
    ใช้บูสสูงมากๆ ก็ใส่ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้