ถอดหาง DC แล้วปกติ หาอะไรอุดกันครับถ้าไม่ได้ไปทําสี

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย duke_es, 11 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. duke_es

duke_es New Member Member

162
    22
    0
    คือก่ะไว้ไปร้านทําสีแต่ว่ามันรอนาน เลยก่ะว่าจะหาอะไรอุดไปก่อน ไม่ทราบมีใครมีวิธีใหนแน่นํากันบ้างครับ ขอบคุณคร้าบบ

2. Mor

Mor New Member Member

406
    27
    0
    จุกยางตามคลองถมครับ ไม่ก็ หาขี้หมาแอร์ อุดก็พอได้

3. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    ตามที่พี่มอร์แกบอกหละดุ๊กหาจุกยางมาอุดเอา

4. jed-civic es

jed-civic es New Member Member

350
    33
    0
    สติกเกอร์ สีเดียวกันกับรถ....ถูก - หาง่าย-เรียบเนียน

5. jed-civic es

jed-civic es New Member Member

350
    33
    0
    ...

สติกเกอร์ สีเดียวกันกับรถ....ถูก - หาง่าย-เรียบเนียน

6. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    เคยเห็นยางดำๆใกล้ๆแฮนขวารถมอร์ไซด์ Nuvo ไหมครับ นั่นแหละ พอดีเปะ สวยด้วย 555

7. PANUWAT_JAE

PANUWAT_JAE New Member Member

23
    0
    0
    ตามนั้น เลยครับ มันเป็นที่อุด รูเช็คน้ำมันเบรค นูโวครับ พอดี เลย ซื้อที่ 0 ยามาฮ่า ได้ เลย ตัวละ 5 บาท

8. pae2001

pae2001 New Member Member

23
    1
    0
    มีรูปไหมครับ อยากเห็นว่าอุดแล้วเป็นยังไง ขอบคุณครับ:D:D

9. ยิง Silicone สีดำ อุดแก้ขัดไปก่อนได้คับ หรือสีขาว ให้มันเข้ากับรถดูไม่น่าเกลียด แล้ว รอไปร้านสีเชื่อมโป๊ะ รูน๊อต เอาคับ ผมก็เพิ่งไปทำมา เมื่อไม่นานมานี้เองคับ

10. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    มึ ง เ อ า ส ติ ก เ ก อ ร์ แ ป ะ ไ ป ก่ อ น ก้ อ ด้ า ย ไ อ ดุ๊ ก

11. boy_rx_7887

boy_rx_7887 New Member Member

742
    86
    0
    อุดอย่างเดียวได้ป่ะ

ส่วยเรื่องเอาไว้ทีหลัง 555+

12. เอาเป๊กพลาสติกแบบเดียวกับที่ยึดกระจังหน้ารถเลยคับ พอดีเป๊ะ(เลือกsizeให้พอดีกับรูละกัน)

13. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ช่ ว ง นี้ เ พ่ ใ ห ม่ ต อ บ ก ร ะ ทู้ บ่ อ ย ส ง สั ย ง า ย ม ะ ค่ อ ย ยุ่ ง

14. Roonaldo@admiration

Roonaldo@admiration New Member Member

9
    0
    0
    เอากาวขี้หมาแอร์อุดอยู่แน่นอนคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้