#รถบรรทุก ขนของได้ เที่ยวได้ ซิ่งได้ ไปได้ทุกที่ๆมีทาง

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Apichat Uttrapun, 27 กุมภาพันธ์ 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    #รถบรรทุก ขนของได้ เที่ยวได้ ซิ่งได้ ไปได้ทุกที่ๆมีทาง

2. หน้าจะติดพ่วงด้วยนะ

3. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    คิดอยู่เหมือนกันนะคับ

4. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
  5. ยังมีพื้นที่ว่างอีกมั้ยคะ Apichat Uttrapun

6. วัยรุ่นขาซิ่งหร๋อครับ

7. Sam Sam Sam

Sam Sam Sam Guest

0
    0
    0
    ติดอันข้างบน ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ครับหัวหน้า(เผื่อไว้ขนของ)

8. เมื่อก่อนก็เคยบรรทุกครับอัดเต็มที่เลยที่น้ำหนัก950กิโล..หน้าลอยบังคับยากมาก

9. พี่คับ รถผมก็บรรทุกหนักเหมือนกัน ผมก็ขายของ ช่วยบอกผมหน่อยพี่ทำอะไรกะช่วงล่างบ้างคับ ทุกวันหน้าลอยเลย

10. ผมไม่ค่อยได้บรรทุกหรอกครับนานบรรทุกทีสงสารรถ

11. ต้องรอพี่ในกลุ่มมาไขข้อข้องใจครับ

ตามพี่เอเรยครับ ไม่บรรทุกก้อช่วยการทรงตัวดีขึ้นครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้