ใครที่สั่งกรอบป้ายวันนี้เตรียมรับของเลยคับ กทม ส่งถึงมือคับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Boy Jung, 1 มีนาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Boy Jung

Boy Jung Guest

0
    0
    0
    ใครที่สั่งกรอบป้ายวันนี้เตรียมรับของเลยคับ กทม ส่งถึงมือคับ

2. ฮอนด้าดรีมส่งเดือนเท่าไรกี่งวดคับ

3. Boy Jung

0
    0
    0
    2345สามปีคับ ฟรีดาว

4. มีของผมป่าว อิอิ

5. Togran Srn

Togran Srn Guest

0
    0
    0
    มีค่ะ บอยเก็บไว้ให้อยู่ค่ะ พี่จะ (เมา) เอ้ย จะเอาเลยมั้ยคะ

6. ว้าว เพิ่งเห็นว่า มีเดลิเวอรี่ด้วยครับ^^

7. Boy Jung

0
    0
    0
    พี่ เดีย หนามเป้ารับไปนะคับ

ขอบคุณฮ้าฟฟฟฟ บอยย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้