ขออนุญาตสอบถามครับ nv ga16 dne เกียร์ออโต้ ปี2004ใช้น้ำมันเกียร์ออโต้เบอร์อะไรครับ....

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ป้อม อัครชัย สร้อยสิงห์, 2 มีนาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ขออนุญาตสอบถามครับ nv ga16 dne เกียร์ออโต้ ปี2004ใช้น้ำมันเกียร์ออโต้เบอร์อะไรครับ. ตามคู่มือ. ขอบคุณครับ. คู่มือผมหายครับ

1. ตามคู่มือไม่รู้อ่ะ แต่ผมเติม dexron 3 ก็ใช้ได้ปรกติ

2. ขอบคุณมากครับ

dexron2 ผมใช้ของ mobil

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้