รบกวนถามหน่อย ตู้ทึบจะใส่กระจก ที่ไหนได้บ้างครับ

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย a 31, 2 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. a 31

a 31 New Member Member

1
    0
    0
    รถผม ยี่ห้อ Toyota Liteace เป็นตู้ทึบทั้งคัน อยากจะใส่กระจกข้างๆ นะครับ มีใครแนะนำได้บ้าง ขอบคุณล่วงหน้าครับ ช่วยโทรบอกผมหน่อยนะ ไม่ค่อยได้เข้ามาดูในนี้นะครับ ยิงมาก็ได้ ผมโทรกลับเอง โทร.089-885-8862 หนุ่ม:cry:

2. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    ถ้าไลท์เอจผมว่าต้องไปหาซื้อกระจกที่เชียงกงมาก่อนอ่ะครับเพราะคาดว่าตามร้านอาจจะไม่มีอ่ะครับ ถ้าหาซื้อกระจกได้แล้วไปเจาะตามอู่สีก็ได้ครับแต่หาอู่ที่มีฝีมือหน่อยน่ะครับ เบอร์โทรที่เชียงกงผมก็ลงไว้ให้แล้วในกระทู้ซื้อขายน่ะครับลองโทรถามดูก็ได้ครับ

3. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    รามอินทรากระจกก็ใส่ได้นะครับ เพื่อนผมขับLiteaceไปใส่มา
    เป็นบานแต็มด้วย แต่ราคาค่อนข้างแพงถ้าจำไม่ผิดรอบคัน8พันครับ

4. podd

podd New Member Member

85
    1
    0
    หากโชคดีก็จะเจอที่เซียงกงครับ จะมีทั้งบานเต็ม บานเลื่อน บานครอบครับ พราะมีเยอะรุ่นมาก

หรือไปถามที่ร้านตกแต่งรถตู้ทั่วไปก็ได้ครับ พวกที่ใส่เบาะน่ะครับ

แถวรามอินทราใส่แบบานเต็มนี่ของรถนอกอย่างงี้หรือเปล่าครับ

5. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    ไลท์เอจตัวนี้งามมากจิงๆเคยเหงที่นครปฐมคัน1หลังคาแก้วด้วย งามแท้

6. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    เจอคันนี้ตอนลงไปใต้...เห็นแถวๆ นคร....รุ่นเดียวกันป่าว:D

7. podd

podd New Member Member

85
    1
    0
    2คันในรูปนั้นบอดี้เดียวกันกะของผมครับ แค่เป้นตัวท๊อป ของผมตัวDXสเปคบรรทุกของ

ส่วนคันแดงนั่นรุ่นก่อนผม แต่หลังรุ่นเหลี่ยมๆ ตัวนี้บ้านเราโตต้าเขาไม่ได้เอาเข้ามาขายครับ ส่วนมากรถนอกครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้