ตามหากระจกมองข้างb14 คับ ไม่พับ สีดำ ขอบคุนคับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Bonnzikub Seventh Dec, 26 มีนาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ตามหากระจกมองข้างb14 คับ ไม่พับ สีดำ ขอบคุนคับ

1. ผมมีอยู่นะ. สนป่าวคับ

2. สนคับว่ามา

3. เอ่อ ผมอ่านไม่เคลียร์เองครับ ไม่พับนี่คือไม่พับไฟฟ้าหรือแบบพับไม่ได้เลยอะครับ

4. ได้ทั้งนั้น เอาแต่กระจกในคับ

มีเป็นคู่เลยอะครับ พร้อมกระจก ขายคู่ละพัน สนใจส่งหลังไมค์มาได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้