ถามเรื่องร้านทำสีลิ้นหน้า/ตูดเป็ด

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย katawut, 9 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. katawut

katawut New Member Member

20
    0
    0
    พอดีว่าจะไปซื้อ ลิ้นหน้า/ตูดเป็ด ร้าน T2tech แต่ทางร้านไม่มีทำสี แล้วบ้านผมก็อยู่แถวนั้นด้วย อยากหาร้านทำสี ราคาไม่แรง ครับ ขอบคุณครับ

2. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ผ ม ทำ แ ถ ว โ ชค ชั ย 4 คั บ ร า ค า ไ ม่ แ พ ง คั บ

ไ ม่ รู้ ว่ า ส ะ ด ว ก แ ถ ว นั้ น มั้ ย คั บ

3. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    ร้านพี่พจน์เลยครับงานเนียนๆอยู่ ซ.อ่อนนุช54 ครับไม่ทราบว่าอยู่แถวไหนคับ

4. katawut

katawut New Member Member

20
    0
    0
    ผมอยู่แถว รัชโยธินครับ ยังไงรบกวนช่วย ลงที่อยู่และ เบอร์โทรร้านได้มั้ยครับ ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้