ได้ของดีมา...กำลังแปลงร่าง?

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย รุจิรัตน์ วังกานนท์, 25 มกราคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    พอดีได้TYPE FLEX มา 1 ชุด กำลังแปลงใส่B12 มีใครเคยแปลงรุ่นนี้บ้างหรือเปล่าคับ แล้วนำหัวของเก่ามาใส่เลยได้หรือไม่(หรือต้องหาเพทหัวทรงสามเหลี่ยมมาใช้คับ

1. View attachment 1766062 ส่วนแกนล่างกลึงใหม่...รอทำหูโช๊ค

2. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0

ยังไงเอ่ย นึกไม่ออก :)

3. Pao 4E11

Pao 4E11 Well-Known Member Member

1,418
    131
    63
    มารอชมครับ อิอิ

4. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    เป็นไงบ้างแล้วครับ

- - - Updated - - -

เป็นไงบ้างแล้วครับ

5. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    รอดูต่อ

รอดูต่อ

6. Deawz Sunny ZX

Deawz Sunny ZX New Member Member

262
    1
    0
  7. ขอโทษที่เงียบไป..พอดีแวบไปมาเก๊ากะฮ่องกงมา(เมียพาลูกสาวไปเที่ยวเลยเกาะไปด้วย) กลับมาแล้วต้องรีบทำ เพราะยืมรถภรรยาใช้อยู่
    แต่ก็ค่อยๆทำ งานจะได้ออกมาสวยและแข็งแรง งานคืบหน้าอย่างไร จะมาอัพให้ชมเพื่อเป็นแนวทาง...

8. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    รอชมคร๊าบ

9. deejang

deejang New Member Member

563
    259
    0
    รอชมของดีค้าบจะได้เป็นวิทยาทานแด่คนอื่นๆครับผม เปนกำลังใจให้

รอชมของดีค้าบจะได้เป็นวิทยาทานแด่คนอื่นๆครับผม เปนกำลังใจให้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้