ขอความช่วยเหลือคับ...พี่น้องทุกท่าน...รบกวนด้วยคับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย panasync, 24 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. panasync

panasync New Member Member

7
    0
    0
    คือ รถผมเป็น EK 96 ต้องการเปลียนระบบเเอร์คับ เป็นเเบบ 3 ปุ่ม 2 din เลย อยากทราบว่า ท่านใดที่ทํามาเเล้วบ้าง เเละพอจะเเนะนํา ร้านที่ทําได้ พอจะมีร้านไหนบ้าง ที่รับทําโดยเฉพาะ เอาเเบบจบนะคับ ช่วยผมที ปล.ผมอยู่ จ.นครราชสีมาคับ หากร้านอยู่ต่างจังหวัด ผมก็จะเอาไปทํา ขอบคุณล่วงหน้าคับ

2. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=442398&page=2 ลองอ่านดูเกี่ยวกับเรื่องการเปลี่ยนชุดแอร์จากระบบเดิม เป็นแอร์ออโต้ 3ปุ่มคับ รายละเอียดค่อนข้างเยอะเลยคับ

3. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ขอบคุณครับคุณแทงค์ข้อมูลแน่นจริงๆ

4. EK_Shinoda

EK_Shinoda New Member Member

1,125
    14
    0
  5. EK แปดริ้ว

EK แปดริ้ว New Member Member

484
    74
    0
    ลองดูลิงค์ตรงลายเซนต์ดูดิ เผื่อช่วยได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้