นักแข่งคนไทยอายุน้อยสุดเท่าไหร่และก็มากสุดเท่าไหร่ครับ

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย CT_D, 8 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. CT_D

CT_D New Member Member

9
    0
    0
    ใครรู้มั้งครับว่านักแข่งดริฟคนไทยที่มีอายุน้อยที่สุดเท่าอ่าคับ แล้วก็มากที่สุดด้วยนะงับ

2. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    น้อยสุด อาจจะเป็นน้องต้น 200ชมพู

มากสุด ต้องคนนี้ A-SIZZLER / Daily Queen

อายุเป็นเพียงตัวเลขครับ

3. GO FALKEN

GO FALKEN Guest

0
    0
    0

หน้าจะมี ตั้ม มดดำ กับ เครน แล้วอีกคนหน้าจะเป็น แฟลช นะ คุณ จอนนี่

4. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    ต้องเอามาเป่ายิ้งฉุบกันแล้วว่าใครอ่อนกว่าใคร
    รู้แต่เฮียโกก็ไม่ธรรมดานะ อิอิ

5. CT_D

CT_D New Member Member

9
    0
    0
    แล้วอายุ 36-37 พอเป็นนักแข่งได้ไมเนี่ย 555 ชราแล้วอ่ะคาบบบ ไหว่ป่าว

6. LSD

LSD New Member Member

105
    1
    0
    โฮ้ย... เด็กกว่าเฮียโกอีก สบายยย:D

7. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    อายุไม่รู้ แต่ปัญญานะเยอะ

8. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D...เฮีย ต๋องหมายความว่า เฮียแก่ อ่ะครับ...อิอิ

9. hiter

hiter New Member Member

153
    2
    0
    กระทู้ไรฟ่ะเนี่ย...

10. ToN NTS Slidecar

ToN NTS Slidecar New Member VIP

481
    19
    0
    เฮียพี่มาร์กแกย้ำว่าเฮีย "แก่" นะ

11. GO FALKEN

0
    0
    0
    ขอบคุณนะ...................มิตร รักแฟนเพลงทั้งหลายยยยยยยยยย

วันใดรถวิ่งม่ายด้ายกานแร้วจารู้สึกกกกกกกกกกกกกกกกก

ถ้าจะให้ดีลองอ่านดูอีกที ตูว่าเค้าถามอายุน้อยสุดนะ..................

12. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    เอาแล้วโว้ย เฮียแก่ เอ้ย เฮียโก โมโหแล้ว ขู่ว่าจะตัดสายคันเร่งให้วิ่งกันไม่ได้เลย..................:D

13. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    ไม่มีคำว่าแก่ในการแข่งขันจร้า

14. Marky

1,819
    12
    0
    :eek: ... แหม่ แต่เฮียเค้าทำตัววัยรุ่น อายุเป็นเพียงตัวเลข เน๊อะเฮียเน๊อะ ... อิอิ

15. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    เอ...แต่ผมว่าพี่เนี่ย...อายุก็ไม่ ทำ-มะ-ดา นะครับ...อิอิ มากสุดในกลุ่มละกันน่า...

16. tawanchon

tawanchon New Member Member

12
    1
    0
    พี่คาปแล้วพี่ง้วนซุงเค้าแข่งรุ่นไหนหรอคับใครรู้จักบ้างงิ พี่แกเท่ได้ใจว่าง ๆ อยากไปให้พี่เค้าสอนดริฟมั่งงิ อยากดริฟเปงงับแต่หารถใหม่ก่องงิ พี่คับแล้วผมจะหารถมาขับเล่นอย่างพวกพี่ต้องเป็นรุ่นไรบ้างงะงับ (ขอกราปขอบพระคุณเป็นอย่างสูงสำหรับผู้ที่ให้ความรู้นะคับ งิงิ)

17. RETRO SPEC

RETRO SPEC New Member Moderator VIP

854
    24
    0
    อายุน้อยสุดไม่รู้แต่อายุ เยอะ นี้มีหลายคนอยู่ ฮี่ๆ

18. NZT

NZT New Member Member

19
    1
    0
    ใครว่าเฮียโก เเก่
    บอกผมมาเลย
    อิอิ

19. GO FALKEN

0
    0
    0
    อ้าว........................แสรดดดดดดดดดดดดดดดด

ปล่อยให้ มานล่วงไปข้างล่างแล้ว ยังไปขุดมาเล่นอีกนะ......................

20. LuCkY MaN

LuCkY MaN New Member Member

69
    3
    0
    ขุดไรเหรอ งงคับ แล้ว ไร ใครแก่อ่า งง

21. hiter

hiter New Member Member

153
    2
    0
    เฮียโกแก่เหรอ ผมว่าไม่น่าใช่น๊ะ หน้าเฮียแก่ออกจะหนุ่ม แถมเล่น hi5 เป็นวัยรุ่นซ่ะด้วย

22. RETRO SPEC

RETRO SPEC New Member Moderator VIP

854
    24
    0
    ยืนยันว่าเฮีย เป็นวัยรุ่น(แก่) เลยครับ ฮี่ๆ hi5 เฮียเค้ามีที่เด็ดขอบอก ไม่เชื่อ ลองเข้าไปดูดิ เด็ดทั้งนั้น ผมคอนเฟิรม์ ฮี่ๆ
    ป.ล.ถ้าเฮียจาฆ่าผมก่อนตายขอนั่งรถเฮียสักรอบนะครับ จะเป็นบุญตูดมาก ฮี่ๆ ฮี่ๆ แซวเล่นนะครับเฮีย

23. LSD

LSD New Member Member

105
    1
    0
    เเก่เเต่เก๋า

24. tawanchon

tawanchon New Member Member

12
    1
    0
    ผมว่าท่าทางกระทู้นี้จะไม่จบง่าย ๆ งิ

25. pom_mk1

pom_mk1 New Member Member

85
    4
    0
    ถ้าจำไม่ผิด ลุง hiter ก็ไม่ใช่น้อยแล้วนะ

26. Marky

1,819
    12
    0
    :D ... พระเจ้าช่วยกล้วยทอด คุณpom_mk1 เข้ามาตอบกระทู้ดิฟท์ !!!

ว่าแต่ใครมี hi5 เฮียโก บ้างครับ จะเข้าไปชมบ้าง...อิอิ

27. joeha

joeha New Member Member

3
    0
    0
    นี่มันกระทู้ความแก่ป่าวเนี่ย..555

28. sooaid

sooaid New Member Member

19
    0
    0
    อิอิ....เขาตั้งว่าใครอ่อนสุด คุยไปคุยมาใครแก่สุด.555

29. ToN NTS Slidecar

ToN NTS Slidecar New Member VIP

481
    19
    0
    เอ่อ พี่มาร์คคับ ดริฟท์เขียนอย่างนี้คับพี่ แต่ไม่เป็นไรหน้าตาดีทางบ้านให้อภัย :D:D

แต่ HI 5 เฮียโกนี่สุดยอด จริง ๆ นะ
    :D:D

30. Marky

1,819
    12
    0
    :eek: ... อุยอายจัง!!!

แต่แหม่ก็ ร.เรือ มันเหมือน ร.รถ มันก็เลยหายไปอ่ะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้