E20

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย tansno, 8 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tansno

tansno New Member Member

8
    0
    0
    รถอีคาร์ เราจะใช้ E20 ได้มั๊ยอะครับ อยากช่วยชาติ และตัวเอง

2. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    อันนี้ไม่เเน่ใจนะคับ เพราะตามข่าวที่ฟังๆมา e20 มีรองรับรถใหม่ๆ ที่ออกมา เเต่คงน่าจะใช้ได้นะคับถ้าเครื่องเดิมๆติดจากโรงงานมา เพราะe20 ค่าอ๊อกเทนมานมากก่าโซฮอล95 อีก ยังไม่เเน่ใจนะคับ ถ้ารู้ข้อมูลมาเพิ่มเเล้วจะมาบอกคร้าบบ

3. Steakknife

Steakknife New Member Member

108
    1
    0
    เท่าที่รู้มาเครื่องต้องรองรับ E20 นะครับพี่เก่ง เพราะเหตุผลอะไรผมยังไม่แน่ใจเหมือนกัน
    แต่อีกหน่อยรถที่ออกมาจะรองรับ E85 หละครับ
    เครื่องยนก็จะต้องมาตรฐานเท่าที่เมกาเลย เพราะที่นู่นเค้ามี E80 ให้เติมมากกว่า 5 ปีแล้วครับ

4. tansno

tansno New Member Member

8
    0
    0
    ขอบคุณครับ......ต้องติดตามกันต่อไป ว่าจะใช่กับรถเก่าบ้านเราได้ม๊ย

5. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ฟันธงคับ ใช้ไม่ได้จร้า ถามมาให้เเล้ว ต้องเปนรถที่รองรับเเล้วเท่านั้นถึงจะเติมE20 ได้คร้าบบ

6. Havayashi

Havayashi New Member Member

31
    9
    0
    ข้อมูล E20 เพิ่มเติมค่ะ

จะได้รู้จักกับ E20 มากขึ้นกว่าเดิมค่ะ

7. katchaz

katchaz New Member Member

447
    0
    0
    รถตลาด เห็นมี ใน Camry ตัวล่าสุด กับ Honda ปี 2008 ทุกรุ่น อะครับ...

8. evo2

evo2 New Member Member

139
    1
    0
    หรอ............บรึ๋ย..............

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้