ฝากเพื่อนๆชาว P&P ที่เดินเซียงกงบ่อยๆ ถ้าพบเห็นที่ไหนโทรแจ้งด้วยครับ มีรางวัลนำจับให้

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย pee-ae, 13 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pee-ae

pee-ae New Member Member

161
    2
    0
    ผมกะลังตามหาหัวตัด SUZUKI VITARA 3ประตู หรือ 5ประตู หรืออะไหล่ วิทาร่า อื่นๆเช่น. เครื่อง G16A , เกียร์, ล้อกระทะ 16", อื่นๆอีกมากมายก็ได้ เผื่อมีบางซอกบางซอยที่ผมเข้าไม่ถึง แล้วเพื่อนๆพบเห็นช่วยโพสบอกด้วยนะครับ กะลังตามาอยู่หลายหัวตัด ช่วยบอกชื่อร้าน ลายแทงไปร้าน ถ้ามีเบอร์โทรร้านด้วย จะขอบพระคุณมาก
    ส่วนรางวัลนำจับ จะเป็นเลี้ยงข้าว, เลี้ยงอ่าง, เลี้ยงเหล้า, เป็นเพื่อนเล่นนุ๊ก หรือแลกเปลี่ยนลายแทงที่ซ่อนของแต่งอย่างอื่นว่ามาเลย

ขอบคุณมากครับ คุณพี

2. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    up up ไม่ค่อยได้เดินเเต่มาช่วยดันครับพี่

เเต่อยากได้ลายเเทงของเเต่ง p11 อ่ะ..อิอิ

3. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    อิอิ เอาไปทำไรพี่เอก

4. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    แบ่ง ๆ กันมั่งคร๊าบ...ท่านเอก...ว่าแต่จับ P11 ได้แล้วเหรอ...ผมตกข่าวป่าว....?:D :D :D

5. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    เรื่องของแต่งนี้ เผื่อแผ่ มาถึง R11 บ้างนะครับ ... :D:D

6. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    เอาอีกหน่อยยังไม่หล่อดังใจเลย...อิอิ :D

ได้เลยคร้าบ จับได้เเล้วคร้าบ..อิอิ ต้อนรับสมาชิก p11 ใหม่ด้วยนะคร้าบผม :D

จัดปายครับ :cool:

7. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    เอ้า พี่ พี

อื่มๆ วีทาร่า นี้ คุ้นๆนะ แต่นึกไม่ออกแหะ เดี๋ยวยังไง พรุ่งนี้ผมไป บางนาไปเสย ไฟท้ายเพชร ไปส่งอู่ เดี๋ยวผมเจอะจะ เสยราคามาให้นะครับ ถ้าเจอะนะ พี่ Vitara ตัว ใหม่ นะครับ

8. pee-ae

161
    2
    0
    หน้าตาแบบเนี๊ยอะครับ หรือบางทีมันก็จะเปลี่ยนแปลงหน้าตามาเรื่อยๆตามปีที่ผลิตแต่ไกล้เคียงคล้ายๆกัน
    พอดีเพื่อนชวนทำอู่ซ่อม วิทาร่า ที่เอาหัวตัดก็เพราะว่าตัวเครื่องวางให้ลูกค้า ส่วนโครงหัวตัดทั้งหัวก็ส่งให้เพื่อนรุ่นพี่ที่เค๊าทำอู่สี ตอนนี้ก็เลยกว้านซื้อมีกี่หัวก็เอาหมด เจอเครื่องอย่างเดียวก็เอา หรืออะไหล่อื่นๆที่เกี่ยวข้องเป็นของ VITARA เราซื้อเก็บหมด

VITARA ที่ญี่ปุ่นตัวนี้เรียกว่า Escudo อะครับ ใครเจอหัวตัดหน้าตาแบบเนี๊ยฝากโพสไว้ทีนะครับ ฝากช่วยๆกันดูให้ทีครับผม

แล้วถ้าผมเจออะไหล่ พรีเชีย กะ ไพรมีร่า ที่ไหน จะมาโพสบอกให้เรื่อยๆ แต่ถ้าใครที่ตามหาอะไหล่พรีเชีย กะ ไพรมีร่า ลองโทรมาถามได้ครับ 083-2934906 เผื่อว่าบางอย่างอาจจะเคยผ่านตามาจะได้บอกร้านและที่ตั้งให้ครับ

9. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    เคยเหนที่บางนานะ มีแน่ๆ จำไม่ผิด

10. pee-ae

161
    2
    0
    กม.13ป่าวครับอยู่ประมาณซอยไหนอะครับ ช่วงนี้ผมไม่ค่อยได้ไปบางนา ถ้าผ่านไปเมื่อไหร่ ฝากขอเบอร์ร้านมาให้น่อยนะครับ ผมจะได้โทรไปเช็คราคา ขอบคุณเพื่อนๆชาว P&P เป็นอย่างสูงครับ

11. pee-ae

161
    2
    0
    -ขอบคุณมากครับ ฝากด้วยนะครับ

12. pee-ae

161
    2
    0
    ฝากเขามาบอกร้านให้ด้วยนะครับ

13. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    ไม่ได้ไปเดินเลยอ่ะคับพีพี่........แต่เจ้าตูนตอนนี้ต้องไปบ่อยแน่ ๆ ........เพราะลูกรักใกล้เสร็จแล้ว........อิอิ

14. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    ตูน พาไปบางนาหน่อย

15. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    ไม่เจอเลยครับ

16. pee-ae

161
    2
    0
    ขอบคุณมากครับโตนยังไงฝากดูให้เรื่อยๆนะ
    แล้วฝากพี่ๆน้องชาว P&P ช่วยหาด้วยนะครับ ต้องการเยอะมากซื้อเก็บไว้เป็นอะไหล่ครับ

ขอบคุณชาว P&P ทุกคนครับ สำหรับผู้ที่กำลังหาอะไหล่อยู่ มาโพสทิ้งไว้ได้ครับว่าตามาอะไรกัน
    ถ้าผมเจอหรือผ่านตาที่ไหนผมจะตอบไว้ให้ในกระทู้นี้ เพราะก่อนหน้านี้ผมไปโฟสไว้ใน
    (New MemberDreamZa ขออนุญาติถามเรื่องอะใหล่ Primera)
    http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=558615

ขอบคุณมากครับ คุณพี

นี่รูปผู้ต้องหาที่ผมตามอยู่ครับ หน้าตาแบบเนี๊ย

17. pee-ae

161
    2
    0
    มีใครเห็นที่ใหนบ้างป่าวครับ

18. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    >>>

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้