ผมอยากได้เครื่องGA16คาบูขอแบบไม่เคยดมแก๊สใครรู้แหล่งหรือมีขายลงรูปพร้อมราคาเลยคับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Pisanu Khaejoho, 2 มีนาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pisanu Khaejoho

Pisanu Khaejoho Guest

0
    0
    0
    ผมอยากได้เครื่องGA16คาบูขอแบบไม่เคยดมแก๊สใครรู้แหล่งหรือมีขายลงรูปพร้อมราคาเลยคับ

2. เห็นที่เชียงกงบางพลี สองหมื่นกว่า ๆ เก่ายุ่น

3. Pisanu Khaejoho

Pisanu Khaejoho Guest

0
    0
    0
    เครื่องคาบูสองหมื่นเลยหรอคับ...งั้นคงจอดอีกนาน..ขอบคุณนะคับ

4. ของเดิมเปนอาไรหรอคับ

5. Sudeng Muzammil

Sudeng Muzammil Guest

0
    0
    0
    ของผมคับม่เคยดมแก็ส แต่เฉพาะเคื่องนะคับ ม่รวมเกียรคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้