อย่าลืมกันนะ เสาร์ที่ 12 ม.ค. 51 นี้

การสนทนาใน 'Stand-by Original Group' เริ่มโดย Dr.zingman, 8 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Dr.zingman

Dr.zingman New Member Member

108
    6
    0
    อิอิ จะบอกว่า วันเสาร์ที่ 12 ม.ค. 51 เป็นวันเด็กจ้า
    แค่นี้แหละ รำลึกความหลัง วันวานยังหวานอยู่ เพิ่งผ่านวัยเด็กมา 2-3 ปีเอง

ปล. ไปทำบุญเลี้ยงเด็กกันไหม.....(เด็กนักศึกษาขาดค่าเทอม)

2. Japan_แตนบาย

Japan_แตนบาย New Member Member

74
    5
    0
    จึ๊ย ๆ ๆ ๆ

3. NUNGac96

NUNGac96 New Member Member

65
    5
    0
    ถ้าเด็กนักศึกษา...ต้องชวนโจเลยครับ..หมดเป็นแสนไม่ว่า..แต่ต้องเด็กเท่านั้น:D:D

4. CHA.STB

CHA.STB New Member Member

1,052
    3
    0
    และแล้วก็ถึงวันของเรา...................555

5. pop vr4

pop vr4 Member VIP

989
    19
    18
    ผมกะไปทำบุญท่ายชีวิตโคเหมือนกัน(Coyoty)นะLOL

6. Dr.zingman

Dr.zingman New Member Member

108
    6
    0
    นี่น่าสนใจเนอะ โคโยตี้
    เดี๋ยวโคบาลจะไปช่วยถ่ายชีวิตโคโยตี้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้