ช่วยแนะนำอู่แถวบางนา-ตราด หน่อยครับ รถไม่ติดขับไม่ได้ ไม่รู้จะไปซ่อมที่ไหน...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย หมูอ้วน น่ารักอ่ะ, 4 มีนาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ช่วยแนะนำอู่แถวบางนา-ตราด หน่อยครับ รถไม่ติดขับไม่ได้ ไม่รู้จะไปซ่อมที่ไหน จอดนิ่งเลยครับ หรือมีช่างซ่อมนอกสถานที่ไหมครับ ผมอยู่ กม.25

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    เป็นอะไรคับ อาการเป็นอย่างไร

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    มีร้านประจำผมอยู่เทพารักษ์ กม.18-19 ใกล้ๆคลองส่งน้ำคับสนใจก็ต้องลากมาที่อู่คับ

Sonchai Wonghomphu

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้