ช่วงนี้มีโรคฝาสูปแตกกำลังละบาดในหมู่พี่น้องเรายังไงๆอย่าลืมเช็ควาวน้ำท่อยางต่างๆด้วยนะค...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ชัยวัฒน์ น้าแมน ล้อมกระโทก., 3 มีนาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ช่วงนี้มีโรคฝาสูปแตกกำลังละบาดในหมู่พี่น้องเรายังไงๆอย่าลืมเช็ควาวน้ำท่อยางต่างๆด้วยนะครับ(ผมก็หนึ่งในนั้น)

1. ดีๆ Sr จะได้ระบาด. 555

2. ยิ่งใช้แก๊ส ยิ่งควรหมั่นตรวจสอบบ่อยๆครับ

3. Aon WangChan

Aon WangChan Guest

0
    0
    0
  4. ผมก็เพิ่งทำมาเมื่อวาน วาวล์น้ำไม่เปิด ท่อยางตัวบน แตก

5. Neo Vvl

Neo Vvl Guest

0
    0
    0
    ฝาสูบผมแตกเพราะ ความซนคับ ... อยู่ดีๆ ไม่ว่าดี เสียตัง ซะงั้น ^^

6. ผมก็เป็นผู้โชคดีหนึ่งในนั้นเช่นกันครับ ยังนั่งเซ็งอยู่เลย

7. ผมปาดฝาสูบมาแล้ว

8. ของผมท่อล่างแตกไปแล้วโชคดีฝาไม่โก่ง

9. ของผมซ่อมเสร็จแล้วแต่ไม่ประมาทครับถัง20ลิตรใส่ท้ายรถไว้ตลอด

10. ไม่ได้ทำให้ไม่ฮีต แต่มันจะร้องลั่นเมื่อกำลังจะฮีต

เพิ่งเปลี่ยนปะเก็นฝาสูบ มาครับเปลี่ยนเองเอาซะเหนื่อยเลย นึกว่าโก่งซะแล้ว ก็เลยปาดไปหน่อยนึง 8ฟิลเลอร์

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้