ตัวการเปิดแอร์ เบอร์ 1 2 3 ไม่ติด...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Apichat Uttrapun, 2 มีนาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ตัวการเปิดแอร์ เบอร์ 1 2 3 ไม่ติด รีซิสเตอร์เสียจัดการเปลี่ยนของเก่ายุ่นใส่ไปใช้งานได้ปกติแล้วคับ

2. เปลี่ยนยากไหมครับ...ตัวเท่าไร

3. มันอยู่ตรงไหนคับพี่ของผมเบอร1ไม่ติดไปติด2-3-4เลย

4. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    มุดดูใต้เกะใส่ของเจอเลยคับ

5. มีเฉพาะในรุ่นแวนที่เป็นตู้แอร์บ๊อกนะครับ ส่วนแอร์แขวนแบบในตัวกะบะจะใช้รีซิสแตนท์อีกแบบนึง

6. แอร์ผมไม่ติดครับพัดลม1234ทำงาน. แต่คอมไม่ทำงาน ฟิวไม่ขาด ต้องเกี่ยวกะตัวนี้เปล่าครับ

อยากรู้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้