https://scontent.xx.fbcdn.net/v/t1.0-0/p180x540/64259_2916529208525_2040510622_n.j...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Poramez Ple Sara, 20 มีนาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Poramez Ple Sara

Poramez Ple Sara Guest

0
    0
    0

2. Kim Suchart

Kim Suchart Guest

0
    0
    0
    ตามหาเหมือนกันครับ

3. Kim Suchart

0
    0
    0
    ขอแบ่ง 2 อันนะครับบบ

4. ตามหาเหมือนกันครับ 3อันเลยครับ

5. ผมเคยเห็นคลองถมมีขายครับ

6. Poramez Ple Sara

0
    0
    0
    รบกวนเพื่อนสมาชิกเป็นธุระให้ได้ไหมครับ ผมอยู่ขอนแก่น ขอบคุณครับ

7. คลอมถมมีครับเคยซื้ออยู่

8. ผมทำงานแถวคลองถมคับจะฝากให้ไปดูไหมคับ

9. รวมๆกันมานะครับเดี๋ยวเข้าไปดูในคลองถมให้ครับ

10. Kim Suchart

0
    0
    0
    Songklod Gunlapasuk ขอบคุณมากๆเลยครับถ้ามีคนสนใจรวมกัน
    ผมขอสัก 2 อันครับ

11. โอเคครับผม

12. โอเคครับ ผมขอ3 อัน ครับ

13. รวมกันเป็น5อันนะครับ

14. Poramez Ple Sara

0
    0
    0
    ของผม 1 อัน ขอบคุณครับ

15. สรุปว่าเป็น6อันนะคับ ไม่ศุกร์ก้อเสาร์ผมจะเข้าไปคลองถมนะคับ รบกวนเพื่อนๆ พี่ๆขอที่อยู่แระเบอร์โทรหน่อยนะคับ ผมจะได้ส่งของไปให้คับ

16. Poramez Ple Sara

0
    0
    0
    ที่อยู่ผมครับ ปรเมศวร์ สาระ การไฟฟ้าส่วนภูมิภาคจังหวัดขอนแก่น เลขที่ 44 ถ.กสิกรทุ่งสร้าง อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000 0816611675 ถ้ามีค่าใช้จ่ายแจ้งได้ครับ ขอบคุณครับ

17. พรุ่งนี้ผมเข้าไปคลองถมมีใครจะเอาอะไรเพิ่มอีกไหมครับ

18. ผมเข้าไปดูมาแล้วนะครับ ฝาตรงรุ่นเค้าบอกว่าเลิกผลิตแล้วครับ มีอแต่ฝาที่ใส่ได้แต่ลายอื่นครับ

19. Poramez Ple Sara

0
    0
    0
    มีรูปให้ดูไหมครับเผื่อเอาไปใส่ใหม่ทั้งสี่ล้อเลยครับ ราคาด้วย

20. ลืมถ่ายรูปมาเลยครับ และราคาก้อลืมถามครับ อิอิ

21. Kim Suchart

0
    0
    0
    ผมอะไรก็ได้ครับใส่ได้ก็พอ

22. ถ้าว่างๆ ไปอีก ก็ จัดมาให้ผมเลยครับ 4ล้อเลย ( แต่ใส่ด้วยกันได้นะครับ )

23. โอเคคับ เพื่อนๆพี่ๆ รีบใช้กันมั้ยคับ เดี๋ยวผมไปถามราคาพร้อมรูปถ่ายมาก่อนนะครับ เดี๋ยวจะมารายงานผลอีกทีนะครับ :)

24. ไม่ครับ ตามสะดวกเลยครับ

ได้เลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้