มีไครพอรู้บ้างว่าจานดิสมาตรฐานของB11ขนาดเท่าไหร่ครับ พอดีไปซื้อยกดุมมา...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Pex Keepformat, 4 เมษายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pex Keepformat

Pex Keepformat Guest

0
    0
    0
    มีไครพอรู้บ้างว่าจานดิสมาตรฐานของB11ขนาดเท่าไหร่ครับ พอดีไปซื้อยกดุมมา จานดิสมันใส่ของผมไม่ได้ ของผมจานใหญ่กว่า ปั๊มเบรคผมขาก็ยาวกว่า ไม่รู้เจ้าของเก่าเอาของรุ่นไหนมาใส่คับ

2. - - มันมี 1500 กะ1300 ดุมไม่เท่ากัน 1500ใหญ่กว่าหัวเพลาเสียบได้ป่าวอ่ะ

3. Pex Keepformat

0
    0
    0
    หัวเพลาเสียบได้นะ ย้ายมาใส่ทั้งดุมได้เลย แต่ต้องเอาดิสกับปั๊มที่ใส่อยู่อันเดิมย้ายมาด้วย อดได้ใส่ดิสหนาๆเลย สงสัยจะได้ขายแต่ดิสกะปั๊ม อันอื่นเก็บไว้เป็นอะไหล่

4. จานเป็นชั้นเดียวไม่มีร่องกลางชะมะ

5. Pex Keepformat

0
    0
    0
  6. ดุมตัว e15 แน่ๆ

7. Pex Keepformat

0
    0
    0
    ดุมเก่าพี่น่ะหรอ

8. Pex Keepformat

0
    0
    0
    ทุกอย่างใช้กันได้ปกติ มีแต่จานดิสกะปั๊มแหละที่เล็กลง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้