สอบถามค้าบบ .. กระจกหน้า B14 บานเท่าไร่ครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Boonkongdech Indy Phumpitak, 4 เมษายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามค้าบบ .. กระจกหน้า B14 บานเท่าไร่ครับ

1. ผมเคยถามแถวปิ่นเกล้า ของใหม่ใส่เสร้จปะมาน 3500

2. ขอบคุณค้าบบ

3. 2500 พี่หน้าโรงเรียนราชสีมา

4. Palakorn Hoklad

Palakorn Hoklad Guest

0
    0
    0
    กระจก laminate 3,000 ครับ

5. กระจกลามิเนต กับธรรมดา มันต่างกันยังไง และอย่างไหนดีกว่าครับพี่ ตอนนี้กระจกกำลังร้าวฉานคับ

6. Sanchai Taneesan

Sanchai Taneesan Guest

0
    0
    0
    Laminate 2 ชั้น ดีกว่า ธรรมดา ไม่ระเบิดเป็นเม็ด

7. ผมก็เปลี่ยนมาไม่นาน 3500บาท 2ชั้น

ขอบคุณค้าบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้