พรุ่งนี้ก็ถึงเวลารวมตัวของพี่น้องst. แล้วนะครับ คงสนุกแน่เพราะไปเจอกันที่เมืองทอง...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Arnon Non Sirebut, 5 เมษายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    พรุ่งนี้ก็ถึงเวลารวมตัวของพี่น้องst. แล้วนะครับ คงสนุกแน่เพราะไปเจอกันที่เมืองทอง จะล้างรถให้เงาแว๊ปเลยครับ หวังว่าทีมงานstคงมากันเยอะๆนะครับ จะได้หนุกหนาน

1. ป.ล. คิดถึงพี่ๆทุกคนคร้าบ

2. คิดถึงเหมือนกันค้าบบบ

3. ผมไปไม่ได้ครับ ไว้วันหลังนะ เอาตังก่อน

ฝากเอาเผื่อด้วยเดะเพ่ตุ้ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้