สมาชิกท่านใดขาย หลังคา sunroof moonroof ของ b14 ทั้งบาน ครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Kasikarn Kongso, 20 มีนาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kasikarn Kongso

Kasikarn Kongso Guest

0
    0
    0
    สมาชิกท่านใดขาย หลังคา sunroof moonroof ของ b14 ทั้งบาน ครับ จะรีปเปลี่ยนก่อนที่หน้าฝนจะมาถึง หลังคาที่รถตอนนี้ผุตามแนว ท่านใดขายขอเบอร์โทรฯ ราคา ด้วยนะครับ

2. ช่วงนี้ ของหายาก มากกว่าเดิม ยังไง รอหน่อยนะครับ เดี่ยวก็มากัน ^^

3. Kasikarn Kongso

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ

4. Kasikarn Kongso

0
    0
    0
    ยังรออยู่นะครับ ผุไปแล้วเยอะมาก ใครมีของบ้างครับ ^^

5. โทรไปเบอร์นี้เลยครับ 0817729909 เหลืออยู่2บาน ของอยู่ซอยอ่อนนุช 42 หรือ 46 ผม จำไม่ได้ ผมก็ไปซื้อกับพี่เขามานี้หละครับ

6. Kasikarn Kongso

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ

7. Bowornat Juntaro

Bowornat Juntaro Guest

0
    0
    0
    ราคาแรงมั้ยคับ

ผมซื้อมา11000อะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้