เจ้านี่แหละเป็นสาเหตุที่ทำให้รถผมเลี้ยวแล้วมีเสียงตับๆๆๆๆมันคือยางอะไรครับอยูตรงหัวแร็ก...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ศักรินทร์ ดาวร้าย, 27 กุมภาพันธ์ 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    เจ้านี่แหละเป็นสาเหตุที่ทำให้รถผมเลี้ยวแล้วมีเสียงตับๆๆๆๆมันคือยางอะไรครับอยูตรงหัวแร็กช้ายและขวาผมให้ลูกน้องผมหมุดไปเก็บภาพมาให้ครับ

1. รอผู้เชี่ยวชาญมาให้คำตอบ

2. เวลาหมุนพวงมาลัยนี่เหมื่อนแร็กจะหลุดตกหลุมเสียงก็ดังมากๆยกล้อลอยแล้วโยกล้อนี่ดังตับๆๆๆครับมันคือยางอะไร

3. แล้วมันมีเปลี่ยนไหม

4. ยางรัดแรค พวงมวลัย

5. สาเหตุที่มันทำให้พวงไข่เย้ยพวงมาลัยของผมมันโยกโดยล้อไม่กะดิกตาม

6. Wichai B. Keng

Wichai B. Keng Guest

0
    0
    0
    เช็คลูกหมาก บู๊ทปีกนกด้วยนะครับ มันสัมพันธ์กัน
    เรียกง่ายๆ มันจะหมดสภาพไล่เลี่ยกันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้