ไปแข่งรถที่พัทยามาครับรายการ SIX HOUR ENDURANCE RACE 2008 เอารูปฝากครับ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย chonlayut, 21 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ไปแข่งรถที่พัทยามาครับรายการ SIX HOUR ENDURANCE RACE 2008 เอารูปฝากครับ
    รูปผู้หญิงไม่แค่มีนะครับเพราะ มันเหนือยมากไม่มีเวลาถ่าย
    ทีมพี่วิ่งได้เกือบ 3 ชัวโมงก็พังครับ ก้านลูกมันอย่างมาดูโลกภายนอกนะว่าเป็นอย่างไรบาง
    สนุกมากนะแต่เหนือยสุดๆๆร้อนมากๆๆ
    เดียวกระทู้ starlet มันจะเงียบครับ
    ให้มันมีสีสันบาง

2. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    มีต่อครับ

เอาไปดูอีกสนุกๆๆอย่าคิดมาก

3. chonlayut

1,514
    5
    0
    มีใครจำคนที่ใส่เสื้อสีฟ้าได้หรือเปล่าครับ

มีใครจำคนที่ใส่เสื้อสีฟ้าได้หรือเปล่าครับ
    เป็นเจ้าของ STARLET EP71 2ประตูหลังคาผ้าใบสีดำ รถสีขาว ใส่max 5 รูลายกล้วย สีดำ
    จำได้แล้วหรือยังคับ เขา ชื่อ ว่า ดอก ......
    พอดี เรียก มาเป็นผู้จัดการทีม แข่ง ในการแข่งขันครั้งนี้

4. artsound@5528

artsound@5528 New Member Member

93
    1
    0
    ทำไมไม่มีรูปผมมั่งพี่

5. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    น่ามารูป สาว ๆ อีก .. กำลังเพลินเลย พี่ตู่

6. [-หนุ่ม-]

[-หนุ่ม-] Member Member

388
    2
    18
    ...น้าตู่กะน้าด็อก...ควงสาวมาโชว์อีกและ...:D

7. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    กั๊กๆๆๆ

ขาด รูป สาวๆ ไม่ได้เลย

:)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้