สอบถามเรื่องการสมัครสมาชิก

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย teera_, 8 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. teera_

teera_ Guest

0
    0
    0
    ผมอยากสมัครสมาชิก น่ะครับ เพิ่งได้ es 03 มา ไม่ทราบว่าต้องใช้ใบสมัคร แล้วยังต้องส่งทางเมล์อีกหรือป่าคับ ขอล่วงหน้าบคุณครับ

2. Mor

Mor New Member Member

406
    27
    0
  3. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    มาสมัครได้ที่มิตติ้ง ยกเว้นเดือนนี้ เพราะเดือนนี้เป็นงานปีใหม่คงไม่มีเวลาคับ แต่ถ้าอยากมารู้จักกันก่อนก็ ลงชื่อโอนเงินในกระทู้ที่พี่มอร์ให้เลยครับ

4. teera_

teera_ Guest

0
    0
    0
    พอดีอยู่ทางใต้น่ะครับ คงไปร่วมงานไม่ได้ ไม่เป็นไรจาลองเข้าไปดูในlink ที่ให้มา ของคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้