ขอสอบถามนะครับ อาการนี้มีเพื่อนๆเคยบอกว่าเป็นอาการแร็ครั่ว ผมเลยสอบถามราคาช่างดู...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Narong Prachprueng, 27 กุมภาพันธ์ 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอสอบถามนะครับ
    อาการนี้มีเพื่อนๆเคยบอกว่าเป็นอาการแร็ครั่ว
    ผมเลยสอบถามราคาช่างดู ช่างบอกว่าราคาเปลี่ยนแร็คทั้งชุดอยู่ที่. 12000-15000 บาท เพื่อนๆว่าแพงมั้ยครับ
    แล้วช่างยังเเนะนำอีกว่า ถ้าจะซ่อมคงไม่จบง่ายๆ
    หรือถ้าจะเอาของเชียงกงมาเปลี่ยนราคาอาจถูกกว่า
    แต่ก็เสี่ยงเหมือนกัน
    ขอสอบถามว่าราคาเปลี่ยนแร็คใหม่แพงมั้ยครับ
    แล้วถ้าใช้ของเชียงกงเปลี่ยนจะดีมั้ยครับ
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้