ช่วยแนะนำเรื่องรางเบาะหน่อยง้าบ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย roversbig, 7 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. roversbig

roversbig New Member Member

5
    1
    0
    B14 ผม เบาะหน้ารางมันหลวมๆ หง่ะครับ
    โดยเฉพาะข้างคนขับ ถ้าไม่ได้ขยับเบาะ (คือ เลื่อนมาหน้าสุด) จะไม่ค่อยมีปัญหา แต่พอขยับเบาะเลื่อนไปด้านหลัง มันจะเริ่มสั่น ยิ่งถ้าเลื่อนถอยสุดนี่เวลาเอามือโยกตรงพนักพิงนี่ คล่อกแคล่กๆ เรยหง่ะ :confused:

ไม่ทราบว่าจะแก้ได้ยังไงบ้างอ่ะครับ
    แล้วถ้าต้องเปลี่ยนรางใหม่ราคารางที่เข้ารูปกับเบาะของ B14 นี่ราคาเท่าไหร่เหรอครับ (เพราะเคยเห็นรางที่มันไม่เข้ารูปจะอยู่ที่ 400 ไม่รู้ดีเป่า -*-)

2. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    ผมว่า ต้องเปลี่ยนเป็น Recaro จะหายครับ อิอิ

3. TeeB14

TeeB14 New Member Member

560
    293
    0
    Recaro ใส่เเล้วหล่อนะจาบอกให้

4. TeeB14

TeeB14 New Member Member

560
    293
    0
    ลืมบอก ของ otop อยู่ที่ประมาณ 5000 เมื่อยหลังนิสหน่อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้