แนะนำอู่แถวจัตุรัสหรือเมืองชัยภูมิหน่อยครับ จะเอารถไปเปลี่ยนยางรองสวิทช์...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ไร้สาระของนักเดินทาง รินบางบางจิบเบาเบา, 27 กุมภาพันธ์ 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    แนะนำอู่แถวจัตุรัสหรือเมืองชัยภูมิหน่อยครับ จะเอารถไปเปลี่ยนยางรองสวิทช์ ทีแรกว่าจะทำเอง ลองแล้วพื้นที่แคบมาก ก็เลยจะให้ช่างใส่ให้ครับ (ของเดิมยังไม่หลุด แต่รู้สึกว่ายางเริ่มเสื่อมครับ) ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้