ขับไปซ่อมไป สนุกจะตาย ชิมิ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Wisanugorn Tongnguleume, 5 มีนาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ขับไปซ่อมไป สนุกจะตาย ชิมิ

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ประเก็นอะไรอ่ะ

2. คาร์บู ครับ

3. พอใช้ได้ สบายกระเป๋า

4. ตัดให้ผมมั่งจิ

5. แถวบ้านผม มันไม่มีแบบตรงรุ่น ซื้อมาใช้ไม่ได้ T T

6. คาบูผมเป็นรุ่นนี้ เหมือนกันไหมครับ

7. ไม่เหมือนครับ เดี๋ยวหารูปให้ดู

8. รถใช้แก๊สหรือป่าวครับ

9. น้ำมันล้วนๆครับ

10. Nai Hi

Nai Hi Guest

0
    0
    0
    ถอดยากไหมครับคาบูผมว่าจะถอดมาล้างบ้างรถผมใช้แก๊สสลับมาใช้น้ำมันบางทีวิ่่งอยู่พอเบาดับครับ

11. Nai Hi

0
    0
    0
    เครื่องga15

12. ไม่ยากครับ ถอดคาร์บูออกจากคอไอดีก่อน แล้วยกคาร์บูออกมา เปิดฝาบนของคาร์บูออก จะมีน็อตประมาณ 7 ตัว ขนาดไม่เท่ากัน ตรงนี้ระวังมากๆครับ มันจะมีลูกปืนและสปริงที่ต้องใส่ให้ตรงที่ครับ ระวังมากๆครับ เสร็จแล้วก็ล้างตามสบายครับ สกรูน้ำมัน สกรูอากาศ ก็จดจำนวนรอบไว้ครับ ขันใส่กลับที่เดิม ถ้าไม่มีอะไรผิด น่าจะสตาร์ทได้ครับ

13. Nai Hi

0
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ ถ้าวันไหนถอดแล้วมีปัญหารบกวนขอคำปรึกษาหน่อยนะครับกลัวถอดแล้วใช้ไม่ได้ คิดๆ

14. Nai Hi

0
    0
    0
    ตอนนี้ยังใช้ปั๊มacอยู่ไหมครับหรือติดปั๊มติ๊กครับ

Ac เอาอยู่ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้