ขอสอบถามหน่อยครับ ฝาเครื่อง nv กระบะตัวแรก ช่างบอกมันโก่งครับ จะเปลี่ยนหรือปาดฝาดีครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Arsenu Fc, 6 มีนาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Arsenu Fc

Arsenu Fc Guest

0
    0
    0
    ขอสอบถามหน่อยครับ ฝาเครื่อง nv กระบะตัวแรก ช่างบอกมันโก่งครับ จะเปลี่ยนหรือปาดฝาดีครับ ถ้าเปลี่ยน ราคาฝาเท่าไหร่ครับ ขอคำแนะนำหน่อยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. สุภกร อุทัยรักษ์ น้องพอล

3. ถ้าโก่งนิดหน่อยปาดดีกว่าคับ..ในร้านเช็คด้วยร้าวด้วยคับ

4. ลุงเทพมีแหล่งฝานี่

5. ก้อพอมีคับ

6. แต่ถ้าเปนไม่เยอะปาดดีกว่าคับ..

7. ปาดแล้ว ก็ขัดลื่น ด้วยเลยครับ แรงเลย

ตามโพสต์นี้ด้วยคนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้