สอบถามพี่ๆหน่อยครับ เครื่องผม ga16 คาร์บู เราเอา ท่อนบน ga 15 หัวฉีดมาใส่ได้ไหมครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Iam Infinity, 9 มีนาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Iam Infinity

Iam Infinity Guest

0
    0
    0
    สอบถามพี่ๆหน่อยครับ เครื่องผม ga16 คาร์บู เราเอา ท่อนบน ga 15 หัวฉีดมาใส่ได้ไหมครับ

2. ยกทั้งเครื่องดีกว่าไหมครับ

3. Iam Infinity

0
    0
    0
    พอดีมีท่อนบนของ ga15 ทั้งชุดเลย ไม่ทราบว่ามันจะใส่ กันได้ไหมครับ

4. ก็ต้องมีระบบไฟของga15ด้วย

5. Iam Infinity

0
    0
    0
    มีครบหมดครับ แค่จะใช้ท่อนล่างของ ga 16 จับใส่ วายสายใหม่ ได้เลยใช่ไหมครับ หรือต้องแปลงอะไรบ้าง

6. ใส่ได้ครับ

7. Iam Infinity

0
    0
    0
    เป็นคาร์บูครับอยากเป็นหัวฉีด

8. Iam Infinity

0
    0
    0
    อิอิ จัดเลย เห็นพี่จำรัส มีท่อนตรงอยู่

9. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ใส่ได้คับ วายริ้งเพิ่ม

10. Iam Infinity

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ พี่ๆ

11. แรงขึ้นมากมาย

มีอีกซักชุดไม๊คับอยากได้มั่ง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้