น้องเขามาไกลจากสุโขทัยมาแลกเเวนไปใช้ มีลูกสาวตัวน้อย..ได้ซนอยู่ที่เบาะหลัง...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย อ้อ นันทพงษ์, 8 มีนาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    น้องเขามาไกลจากสุโขทัยมาแลกเเวนไปใช้ มีลูกสาวตัวน้อย..ได้ซนอยู่ที่เบาะหลัง มันเปนภาพที่ทำให้ผมแอบยิ้มเลย...น่ารักจริงๆ ส่วนที่เหลือก็ต่างคนต่างต้องไปซ่อมแซมบำรุงรักษากันตามสภาพต่อไป ขอให้โชคดีน่ะคับ..เดินทางปลอดภัยน่ะครับ

1. ยินดี ให้คำแนะนำ นะจ๊ะ Single

2. อ้อ ซิงเกิล 555

3. อ้อๆๆๆซิงเกิล. เอิ้กกกก

4. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    บอกประวัติฝ่าโปงให้น้องเขาฟังด้วยไหม

5. เข้าแก๊งค์single

6. พี่กฤษใจดีจะให้ชุดไฟเบ้า....แบบฟรีๆ....ดีใจจังเลย ขอบคุณล่วงหน้าน่ะครับ

7. มีฝากะโปรงอีก...ว้าวๆ

8. เย่เย้...ไฟเบ้าด้วยคน

9. ผมก็ไฟเบ้า

10. ผม ก็เบ้า ครับ ^^

แวนและซิงเกิ้ล... ตามบริบทการใช้งาน สุดยอดจริงๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้