รบกวน...ช่วยแนะนำหน่อยครับคือรถผมเกียร์ ธรรมดา อยากเป็น ออโต้ครับ ช่วยแนะนำทีครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เต้ย หาเรื่องเที่ยว, 9 มีนาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวน...ช่วยแนะนำหน่อยครับคือรถผมเกียร์ ธรรมดา อยากเป็น ออโต้ครับ ช่วยแนะนำทีครับ เกี่ยวกับราคาต่างๆ และผลดี ผลเสีย ของการแปลงครับ...แนะนำทีครับ งบประมาณ จบๆ ประมาณเท่าไหร่ครับ ขอบคุณครับ

ถ้ามีคนแลก ให้ของทุกอย่างเลย (อาจมีค่าส่วนต่างไม่เกิน 2,000) ร้านเอาค่าแรงคันละ 2,500 ครับ ผมถามมาสองอู่แล้ว แต่ถ้าซื้อของเองหมด ไม่ได้แลก อันนี้รวมค่าแรงแล้วต้องมีราว 12,000.- เปลี่ยนเสร็จเอาเกียร์มาขายอีก ได้ทุนคืนสัก 5,000.- น่าจะทำนองนี้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้