+ ใครพอรุ้จักคุณ T ขับ 3d สีดำ ที่เคยเปิดร้านอยู่บางนามั่งมั๊ยอ่ะ + รบกวนพื้นที่นิดครับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย slow-fobia, 5 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. slow-fobia

slow-fobia New Member Media

327
    6
    0
    แบบว่าร้อนรนมีเรื่องอยากจะคุยกับเค้าอ่ะครับ คือ..บอกตรงๆทำเบอร์เค้าหายไปอ่ะครับแล้วทีนี้มีเรื่องด่วน !!!! "เกี่ยวกับงาน" ก้อเลยอยากจะคุยกับเค้าฮะ....เพิ่มเติมรายละเอียดอีกนิดหนึ่งคือหากจำไม่ผิดรถเค้าตอนนั้นทำสีดำ ใส่โรลบาร์แล้วก็โม'เครื่องเดิม (หรือ แคมเดี่ยวนี่ล่ะ) ชอบเล่นรถบังคับ เคยเปิดร้านอยู่บางนาขายของแต่งทั้วๆไปมีฮอนดามั่งพอประปราย .....หากใครรุ้จักยังไงก็รบกวนติดต่อกลับเบอร์ 081-721-8864 ด้วยครับ
    ปล.ต้องขออภัยเพื่อนๆชาว 3D ที่ใช้พื้นที่บอร์ดด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

2. slow-fobia

327
    6
    0
    ตกลงมะมีใครรู้จักเค้าเลยหรฮฮะ ?

3. tonzung

tonzung Active Member VIP

1,060
    13
    38
    พอจะรู้จักครับ แต่ไม่มีเบอร์

4. ขับคันสีน้ำเงินไม่ใช่เหรอครับ ลองโทรไปถามที่อู่วีโปรดูก็แล้วกัน
    เพราะเห็นเข้าไปนั่งคุยที่อู่บ่อย ๆ แต่ผมไม่ได้ขอเบอร์ไว้

5. slow-fobia

327
    6
    0
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้