หาโช๊คหลัง B14 แนะนำหน่อยครับ..

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Thakon Mingkaeo, 8 เมษายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Thakon Mingkaeo

Thakon Mingkaeo Guest

0
    0
    0
    หาโช๊คหลัง B14 แนะนำหน่อยครับ..

2. ชอบเดิมๆหรือแต่งครับ การใช้งานรถเป็นยังไงครับ ติดแก๊สไหม

3. การเซ็ทโช๊คนั้นอยู่ที่การใช้งาน และความชอบ สูงต่ำของรถครับ ถึงแนะนำได้ ว่าใช้ตัวไหนยังไง มีไรก้อแชทคุยกะผมได้ครับ

4. Thakon Mingkaeo

0
    0
    0
    เดิมๆครับ ไม่ติดแก๊ส อยากได้แบบเดิมๆครับ

5. โช๊คเชียงกงก้อใช้ได้ครับจะมาพร้อมสปริงหัวโช๊คมาทั้งชุด ต้นหน้าคู่ละ2400 คู่หลังคู่ละ2000 แต่ถ้าหัวโช๊คหน้ายังดี สปริงยังดีไม่ล้าไม่โดนตัดมา เบิกโช๊คของใหม่ร้านอ่ะไหล่ก้อได้ครับคายาบ้าโช๊คน้ำมัน ราคาไม่แน่ใจลองสอบถามราคาจากร้านอะไหล่ยนต์ไกล้บ้านดูครับ

6. Thakon Mingkaeo

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้