ลองดูแล้วจะติดใจ ผมไม่ได้ค่าโฆษณาใด ๆ นะครับ แค่ใช้ดีแล้วมาบอกต่อ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Yuttana Meebubpha, 9 มีนาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ลองดูแล้วจะติดใจ ผมไม่ได้ค่าโฆษณาใด ๆ นะครับ แค่ใช้ดีแล้วมาบอกต่อ ผ้าดิสเบรกหน้าคอมแพ็คกล่องทองราคาชุดละ 600 บาท

1. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณพี่ยุทธครับที่แบ่งปันสิ่งดีๆให้มาตลอด

2. พี่ยุทธคับผมไส่มาสักพักแล้วก็หายเดือนยุ อยากจะรุว่าทำไมเวลาเบกแล้วมันดังจีกๆๆๆถอดออกมาดูกะไม่เปนไรลูกสูบกะมะตาย อ่ะคับ

3. ไส่ได้4-5ถึงจะเริ่มดัง

4. ตอนเปลี่ยนผมก็ล้างเปลี่ยนลูกสูบเปลี่ยนลูกยางไหม่หมดเลย

5. ยี่ห้อนี้ผมใช้อยู่ดีครับ ผมใช้ตัวนาโน

6. เทียบกับ เมทัลคิง กล่องเทา อันไหนก่า คับพี่

7. เบนดิกเทพเรื่องประสิทธิภาพ ยิ่งร้อนยิ่งจับ เบรกจนจานใหม้ก็ยังไม่เฟด ตัวนี้ยอมรับเลยว่าสู้เมทัลคิงไม่ได้ น่าจะเทียบได้กับ general CT กล่องฟ้า แต่อย่างนึงที่ดีกว่าคือเรื่องเสียงครับ ไม่มีเสียงผ้าถูกจานรบกวนเลย

8. สุดยอด ผู้รู้ตัวจริง มีรบกวนจริง จีดๆพอได้ยิน เอาไงดีผม ประสิทธิภาพ กับเสียง เชคราคา ของปั้ม A32 เมทัลคิง 15xx คอมแพค ไม่รู้

9. ผม ใช้ ยี่ห้อ TDW ไม่เคยใช้เหมือนกัน ไปถามหาเบนดิกร้านอะไหล่ หมดบอกเหลือแต่ อันนี้ TDW ดูรูปร่างน่าตาแล้ว ไม่ขี้ริ้วขี้เหร่ เนื้อผ้าเบรคละเอียดดี เลยลองมาใช้ ก้จับอยู่ระดับหนึ่ง ไม่ค่อยมีเสียง ถือว่าพอใจ ใช้มาปีแระ ยังไม่หมด หมดต้องลองยี่ห้อที่จารย์ยุทธแนะนำ

10. ผมใช้ ริดดิก โหดดี

11. Sak Sirishoo

Sak Sirishoo Guest

0
    0
    0
  12. ผมก้อใช้ยุครับ

13. ผมใช้เบครเดิมนีโอที่มากะดุมอ่า

14. ผมใช้รุ่นlife ก็ดีครับ

มีบริการจัดส่งปะครัช555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้