สอบถามหน่อยครับ เพลาขับ(ทั้งสั้น-ยาว) At เอามาใส่กับ Mt ได้ไหมครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เดีย หนามเป้า, 9 มีนาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามหน่อยครับ เพลาขับ(ทั้งสั้น-ยาว) At เอามาใส่กับ Mt ได้ไหมครับ

1. ม่ายได้อีกเสียงคับ...

2. มันต่างกันตรงไหนครับผม

3. ขอบคุณครับผม

4. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ไม่ได้อีก 2 เสียง

5. มีรูปตัวอย่างไหมครับพี่

6. หัวแบบไหน MT แบบไหน. AT

7. ว้าวว ขอบคุณมากครับ ทั้งเพลาสั้น เพลายาวใช่ไหมครับผม?

8. ครับผม เดี๋ยวลองไปวัดดูครับ^^

9. รถผมเกียร์ธรรมดาเปลี่ยนเป็นออโต้ใช้เพลาเดิมไม่ได้เปลี่ยนช่างบอกใส่ได้แต่ผมใส่เพลาเดิมสองปีแล้วอย่างนี้มันจะมีปัญหาอะไรไม่กับเกียร์ระบบส่งกำลังผมต้องเปลี่ยนเพลาให้ตรงป่าวครับ

10. วัดแล้วครับ 6 เซนทั้ง 2 ข้างครับ ใช้ได้บ่

ทั้ง mt และ at 6 เซนเท่ากันหรอครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้