สอบถามนิดหนึ่งครับ เมื่อวานใครโทรมาปรึกษาผมเรื่องเอาหม้อลมชั้นครึ่ง B14...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Chaiwat Tangmanee Noochuen, 11 เมษายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามนิดหนึ่งครับ เมื่อวานใครโทรมาปรึกษาผมเรื่องเอาหม้อลมชั้นครึ่ง B14 ใส่ดัสสันช้างเหยียบบ้างครับ คือว่าเมื่อวานตอนที่เขาโทรมา ผมเพิ่งฟื้น(ปวดหัว กินดีคอลเจนไปสองเม็ด) กำลังหลับสบายพอดีเลยครับ เขาโทรมา ผมก็ยังมึน ยังเบลอ ไม่รู้ว่าพูดอะไรไปบ้าง หากเป็นพี่น้องในนี้รบกวนแสดงตัวทีครับ ขอบคุณครับ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้