ใครว่านิสสันไม่ดี ผมไม่รู้ แต่คันนี้ใช้มา20ปีแระ ใช้มาตั้งแต่รุ่นแม่...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย อลงกรณ์ พิทักษ์คุณสิริ, 10 มีนาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครว่านิสสันไม่ดี ผมไม่รู้ แต่คันนี้ใช้มา20ปีแระ ใช้มาตั้งแต่รุ่นแม่ เครื่องตัวนี้ตัวที่3แระ ตั้งแต่เดิมคาร์บู มาsr20de และปัจจุบัน20vvlใช้แล้วคูณ รักมันนะถึงจะมีซ่อมนู่นซ่อมนี่อยู่บ่อยๆ แต่มันก้อเป็นรสชาติของชีวิตของลูกผู้ชายแมนๆอย่างผม (เมียไม่ค่อยเข้าใจ)#ขับไปซ่อมไปมันจะตาย#ตามกระแสนิดนุง#จะด่าใครเค้าทำไมมึงขับเองทั้งนั้น

ถูกต้องครับ....ขับไปซ่อมไปนี่แหละชีวิตของคนรักรถ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้