สวัสดีครับพี่ๆ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย kenshiro222, 7 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kenshiro222

kenshiro222 New Member Member

72
    0
    0
    มาเยี่ยมเยื่อนครับว่าจะเล่นรุ่นนี้เหมือนกันและได้คุยกับพี่ๆในคลับบางคนบ้างแล้วบังเอิญเจอพอดีอิอิ
    มีรูปมาให้ดูด้วยครับอันเนี้ยใช่กับรุ่นนี้ได้ไหมเพราะคนขายเขายไม่รู้ผมเองก็งงช่วยดูแล้วบอกราคาสักหน่อยนะครับ:D

2. kenshiro222

72
    0
    0
    กำรูปม่ายขึ้น

3. kenshiro222

72
    0
    0
    ลองดูกันครับพี่น้อง

4. kenshiro222

72
    0
    0
    ถึงพี่เอกนะครับ คุณ yoshiki อะบังเอิญม่ายมีเวลาเข้าเน็ตเลยรูปที่ส่งไปไม่รู้ว่าถูกเมลหรือป่าวครับพี่ ก็เลยมาโพสในกระทู้อีกที่นะครับพี่ และที่ผมถามไปอะครับว่า แอคคอด ไฟป็อป สามประตูมีในโลกหรือป่าวครับถ้ามีผมว่านะจะใช่เพื่อวันใหนจาขึ้นเหนือไปสู่ขอมาเป็นกรรมสิทธิ์ถ้าไม่แพงมากดันซวยขับมารถจอดมันทันกลับรถเป็นกิโลไม่ได้ไปแชะรูปมาฝากครับอิ อิ

5. kenshiro222

72
    0
    0
    ไปดูรูปรถนอกที่พี่ลงไว้แล้วสงสัยจะเป็นตัว3ประตูคูเป้ไฟป็อบ สีเหลือง ม่ายรู้พวงมาลัยซ้ายหรือป่าว นะสนๆๆรถหายยากขึ้นไปดูสักนิดดีกว่า(แบบนี้เลยเพราะเห็นแบบผ่านๆที่เห็นน่าจะเป็น3ปะตูมากว่า2ประตูของม่ายมีในไทยแลย)
    แต่จะไปหาได้เนี้ยสิเฮ้อไปกลับโตต้าวีโก้2ถังจนแน่เลย

6. kenshiro222

72
    0
    0
    พี่ว่าเขาจะขายเท่าไรอะครับจอดขายอยู่ข้างทางกึ่งๆเต็นท์อะครับ

7. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38
    หน้าตัดป๊อบอัพ ทำไมมัน เขียน civic มีด้วยหรอ น่าจะเป็น accord นะครับ แล้วราคาเป็นงัยบ้างละ

8. Aui_Acc88

Aui_Acc88 New Member Member

2,164
    10
    0
    อยากได้ป้อบอัพ ครับ

9. พ่อใหญ่

พ่อใหญ่ New Member Member

155
    3
    0
    เท่าไหร่ ครับ

10. kenshiro222

72
    0
    0
    ลองถามพี่ เอก ดูคับพี่น้องม่ายถึง10พันและม่ายใกล้10พันด้วย(โทดที่นะครับที่ไม่สามารถบอกราคาได้เพราะคุยกับพี่เอกสัญญาว่าจะหาให้ไว้แล้วไม่รู้พี่เขาว่าไงเดี๋ยวจะหาว่าผมเอามาหาขายหรือป่าวลองเดาๆกันหรือโทรถามพี่เอกแล้วกันนะครับ)ที่พี่ๆโพส ถามกันไว้ครับผมมีรถผมเอาไปแล้วคิดๆอยู่ว่าจะไปเอามานอนกอดรอรถก่อนอิ อิ อิ (ซื้อเหมา2อันลดได้อีก)

11. kikaboo

kikaboo New Member Member

492
    6
    0
    อ้าววว .......... สมาชิก ไฟป๊อป ทั้งหลายใครสนใจ ติดต่อ ติดตาม พี่เอก ด่วน ..........

ของหนู ขอ ถอนตัวหนึ่ง ...... อิอิ ขาดคนแย่งไปอีก 1 แว้ว .........

12. yoshiki93

yoshiki93 New Member Moderator

307
    4
    0
    อ้าว ซะ งัน คับ ไม่มีปัญหา สำหรับ สมาชิกคับ ราคา เห็น น้องชัย พวกว่าอยู่ ที่ ประมาณ 6500 บาท แต่ ต้องดูสภาพอีกทีคับ เพราะไม่มีฝากระโปรง อะคับ อะไหล่บ้างตัวขาดด้วยคับ ยังไง ใครสนใจ ถามผมอีกทีคับ แล้ว จะดู ให้คับ :D

13. kenshiro222

72
    0
    0
    ผมชื่อชายกลางครับลูกพี่ อิ อิ อิ ว่างวันใหนบอกได้ครับพี่จะพาไปดูจัดไปน่าจะลดได้อีกเหละอยู่มาเกือบปีแล้วมันเจ้าสองหัวเนี้ยแต่ก่อนมีประมาน4หัวได้แต่ส่งสัยโดนส่อยไปหมดแล้ว
    แต่ก่อนรู้สึกจะมีกระโปงกันกระจังด้วยมังครับแต่สองตัวนี้คงม่ายมีและกันชนตัวน้ำตาลทราบมาว่ามีคนมาซื้อไปใส่นิสสันเสียแว้วๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้