สำนักสระบุรีจะย้ายที่ สิงสถิตใหม่ พี่ๆเพื่อนๆท่านใดว่างร่วมย้ายพร้อมพบปัสังสรรนิดๆ วัน...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย จำรัส เหล่าพล, 11 มีนาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    สำนักสระบุรีจะย้ายที่ สิงสถิตใหม่ พี่ๆเพื่อนๆท่านใดว่างร่วมย้ายพร้อมพบปัสังสรรนิดๆ วัน อาทิตย์ ที่13มีค. นี้ครับ

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ย้ายไปไหนอีกคับ

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ยังไม่เคยไปเยือนสักรอบเลย

3. สระบุรี นี่ล่ะครับ แต่ จะก้าวก้วยตัวเองครับ

4. ขอที่จอดเยอะๆ เปิดเพลงดังๆได้ด้วยเด้อ

5. ขอพิกัดด้วยครับ ผมไปบ่อย

6. แถวๆวัดพระฉายครับ

7. ย้ายไปเปิดกิจการตัวเองหรอพี่

8. อยากไปน๊ะพี่ รอก่อน รอ งบ กับวันหยุดว่างๆ

อยากแยกร่าง°▪°!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้