สอบถามหน่อยครับ อยากทราบ ราคาเกียร์ธรรมดาSr18 กับ Sr20 ครับผม แล้วอะไหล่เครื่องSr18...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Bon Bz, 18 เมษายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bon Bz

Bon Bz Guest

0
    0
    0
    สอบถามหน่อยครับ อยากทราบ ราคาเกียร์ธรรมดาSr18 กับ Sr20 ครับผม แล้วอะไหล่เครื่องSr18 หายากมั๊ยครับ

2. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    อัพๆๆๆๆๆๆกันไป

3. Sanchai Taneesan

Sanchai Taneesan Guest

0
    0
    0
    เกียร์ธรรมดาลูกเล็ก 6000 7000 เล่น sr 20 ดีกว่าครับ

4. Bon Bz

0
    0
    0
    ครับ พอดีได้เครื่องมาถูกอะครับ แต่กำลังคิดอยู่ว่าจะเอาดีมั๊ยเพราะต้อง ฮอน เครื่องใหม่พอควร

5. Sanchai Taneesan

Sanchai Taneesan Guest

0
    0
    0
    ถูกแล้ว ถ้าดีไม่เป็นไรนะครับ แต่ถ้าถูกแล้วไม่จบ นี่ ยาวเลยนะครับ

6. Bon Bz

0
    0
    0
    นี่แหละครับประเด็นเลยมาสอบถาม อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้