เสียงเข้ารถคร้าบบบบ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย korn_3dr, 4 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. korn_3dr

korn_3dr New Member Member

7
    0
    0
    :cry: มีใครในคลับรื้อภายในออกบ้างครับ ผมมีปัญหาทำไมมาน
    มีเสียงหอนจากภายนอกเข้าในตัวรถเยอะมากๆคร้าบบ ไปเช็คลูก
    ปืนล้อแล้วไม่แตกครับ ช่วยรบกวนท่านผู้รู้ด้วยนะครับ
    :cry:

2. chayTHAI

chayTHAI New Member Member

67
    0
    0
    ที่ว่ารือภายใน ท่านรื้อไรไปบ้างครับ
    ถ้ารื้อถึง เบาะหลัง + แผงแบคกาไลท์หลังออก ล่ะก็ดังแน่ๆครับ ชัวร์ๆ ผมก็ดัง ชินซะแล้ว
    รถผมรื้อทั้งคัน พรมพื้น เลาะแผ่นแดมป์ เหลือเบาะหลังแข็งด้านคนขับตัวเดียว + โรล์บาร์ 6 จุด..........ดังมากกกกกกกกกก

3. korn_3dr

korn_3dr New Member Member

7
    0
    0
    งั้นแสดงว่ามันดังปกติใช่ไหมครับ ของผมไม่เหลืออะไรเลยตอนนี้
    เหลือเบาะคู่หน้าอย่างเดียวครับ ขบคุณที่ให้ความรู้ครับ

4. lek2522

lek2522 New Member Member

157
    2
    0
    ลดน้ำหนักดพื่อประหยัดน้ำมัน อิ อิ อิ

5. Preople

Preople New Member Member

203
    4
    0
    ก็แดมป์มันซะเลยคับ จะได้เงียบๆๆหน่อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้