แนะนำตัว เด็กใหม่อะจ๊ะ ..

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย PEERADA, 25 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PEERADA

PEERADA New Member Member

17
    0
    0
    สวัสดีค่ะ ..
    พอดีเพิ่งเป็นสมาชิกใหม่ของ DAIHAธSU ได้ไม่นานนี้เอง ..
    ชื่อ แอม อยู่นครสวรรค์ ค่ะ ใช้รถรุ่น OPTI ไม่รู้เหมือนกันว่า
    รุ่นนี้ อะไหล่หายากหรือป่าว แล้วก็ จะแต่งยังไงดี ให้สวยเหมือนพี่ๆๆ
    ยังยังก็รบกวนขอคำแนะนำหน่อยนะคะ..
    ..ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ.. (n_n):eek:

2. EVORA_By_nu080

EVORA_By_nu080 New Member Member

83
    2
    0
    ยินดีครับ มีปัญหาอะไรก็ถามได้นะครับ แต่เรื่องอะไหล่รุ่นนี้ ไม่ทราบเหมือนกันครับ

3. MIRADRAG

MIRADRAG New Member Moderator

115
    3
    0
    อะไหล่ก็หาได้ครับ ไม่มีปัญหา ถ้าอยากได้ของแต่งก็พอหาได้เหมือนกัน

4. MOOPam

MOOPam New Member Member

3
    0
    0
  5. Dampachiz

Dampachiz New Member Moderator

359
    1
    0
    ยินดีต้อนรับค๊าบ

6. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18
    ยินดีต้อนรับครับ

7. PEERADA

17
    0
    0
    ..อะไหล่หาไม่ยาก ก็สบายใจหน่อย ..
    อยากแต่งรถอะ แต่ไม่รู้จะแต่งยังไง เริ่มต้นไม่ถูก (แย่จัง)
    ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆๆคนเลยนะค่ะ..
    ยังไงก้จะรบกวนขอคำแนะนำต่อไปเรื่อยๆๆนะจ๊ะ .. อิอิ
    แล้วถ้ามีกิจกรรมอะไรก็รบกวน ส่งข่าวมาด้วยนะค่ะ..

8. amprec

amprec New Member Moderator

22
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับผม

9. bennee

bennee New Member Member

35
    1
    0
    ยินดีด้วยคร้าบ

10. PEERADA

17
    0
    0
    ขอบคุณนะคะ ที่มาทักทาย ..

11. miranaja

miranaja New Member Member

2
    0
    0
    ยินดีด้วยอีกคน

12. Tonhunsa

Tonhunsa New Member Member

34
    1
    0
    + ยินดีต้อยรับด้วยคนคร๊าบ ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้